

KENYA BIOVAX INSTITUTE LIMITED

HATI YA HUDUMA KWA WATEJA

AINA YA HUDUMA	MWENDO	WAJIBU WA MTEJA	MALIPO YA MTUMIZI (KES)	RATIBA YA MAONI
Habari	Ufikiaji wa Habari	Uaminifu na Uadilifu. Matumizi sahihi ya idhaa ikijumuisha: <ul style="list-style-type: none"> Kutembea katika ofisi zetu Kupiga simu kwa laini zetu Kumuandikia barua au barua pepe, Mkurugenzi Mtendaji 	Kama ilivyoandikwa katika Kanuni ya Ufikiaji wa Habari, mwaka wa 2016	<ul style="list-style-type: none"> Ndani ya masaa 48 (juu ya tukio hii itafikia upeo wa siku 21 za kazi, kutegemea kesi).
	Kuelimisha wadau kuhusu utengenezaji wa chanjo	Heshima na uwazi	Bure	
	Kutembelea tovuti		Bure	Mara moja
Utunzaji wa malalamiko	Matumizi sahihi ya idhaa ikijumuisha: <ul style="list-style-type: none"> Kutembea katika ofisi zetu Kupiga simu kwa laini zetu Kumuandikia barua au barua pepe, Mkurugenzi Mtendaji 	Heshima na uwazi	Bure	Ndani ya siku 21 za kazi
Malipo	Usindikaji wa ankara za watoa huduma	Heshima na uwazi	Bure	Ndani ya muda uliowekwa
Manunuzi	Mtoto wa agizo la ununuzi wa ndani		Bure	Siku moja
	Uuzaji wa nyaraka za zabuni baada ya matangazo	Kuwasilisha risiti na mkusanyiko wa nyaraka za zabuni kwa idara ya ugavi	Kama ilivyo kwa tangazo	Mkusanyiko wa nyaraka ndani ya saa moja baada ya uwasilishaji wa risiti.
	Kufunga na kufungua zabuni na kuwasikisha ripoti ya ufunguzi wa zabuni	<ul style="list-style-type: none"> Kuweka lebo zabuni ipasavyo ili kurahisisha utambulisho Wasilisha zabuni kabla wakati wa kufunga Wazabuni wanaotaka kuhudhuria utaratibu wa kufungua zabuni wanapaswa kufika kwa wakati Nyaraka za zabuni zinapaswa kujazwa kwa uwazi 	Bure	<ul style="list-style-type: none"> Mara baada ya wakati na siku ya kufunga lakini ndani ya masaa sita baada ya wakati wa kufunga Utoaji wa rejista ya kufungua ndani ya siku tatu baada ya ombi
	Malipo ya bidhaa na huduma	Kupatiana kwa wakati nyaraka husika ikijumuisha:- <ul style="list-style-type: none"> Ankara Noti za utoaji wa bidhaa Maelezo ya benki Agizo la ununuzi wa ndani / agizo la huduma na zinginezo 	Bure	<ul style="list-style-type: none"> Usambazaji wa bidhaa na huduma (ndani ya muda uliowekwa) Washauri (kama ilivyo kwa mkataba)
Usimamizi wa raslimali watu	Kampeni ya ajira	<ul style="list-style-type: none"> Barua ya kuomba Mahitaji kulingana na tangazo 	Bure	Kubali kupokea ndani ya mwezi mmoja
	Kiambatisho cha sekta	<ul style="list-style-type: none"> Barua husika kutoka kwa taasisi ya mafunzo Barua ya kuomba Mtaala Nakala za mihula iliopita 	Bure	Kubali kupokea ndani ya mwezi mmoja

MAONO YETU
Uvumbuzi, wezesha, athari kupitia uzalishaji wa chanjo bora za binadamu na matibabu

MISHENI YETU
Uvumbuzi, endeleva, tengeneza na uza chanjo na teknolojia maalum za afya zinginezo ili kuboresha ufikiaji wa ubora wa huduma za afya

MAADILI YETU YA MSINGI

- Uadilifu
- Ushirikiano
- Ilioелеkezwa kwa mteja
- Ubora
- Uvumbuzi
- Taaluma
- Uthabiti
- Ujasiri
- Uaminifu
- Heshima

Huduma yeyote isiyoendana na viwango vilivyoandikwa hapa au mfanyikazi yeyote asiyeishi kulingana na hizi viwango na/au ahadi za uungwana na ubora katika utoaji wa huduma inapaswa kuripotiwa kwa Mkurugenzi Mtendaji / Mkurugenzi Mkuu kwa kutumia mawasiliano iliyo hapa chini:

MKURUGENZI MTENDAJI

Kenya BioVax Institute Limited
Barabara kuelekea Utawala Academy, nje ya Embakasi Road, Embakasi
Sanduku la posta: 40779 - 00100, Nairobi
Barua pepe: info@biovax.go.ke | Chukuahatua@biovax.go.ke

Au

TUME LA HAKI YA KIUTAWALA

(Ofisi ya Mchunguzi Maalum)
Ghorofa ya pili, West End Towers
Kukabiliana na Aga Khan School nje ya Waiyaki Way - Westlands
Sanduku la posta: 20414 - 00200, Nairobi
Simu: +254-20-2270000